Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight ST80EL-ETN-WA-2-220-RG
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-ETN-WA-2-220-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT ST80EL-ETN-WA-2-220-RG 2 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-ETN-WA-2-220-RG
ModelST80EL-ETN-WA-2-220-RG
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24, Giá đỡ: LW24, Giá đỡ: QZ24, Giá đỡ: SZ24, Giá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping be  at [...]
Giao diện truyền thôngEthernet
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể407mm