Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight ST80EL-ETN-WA-2-220-RG-LB24
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-ETN-WA-2-220-RG-LB24
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp kết nối mạng LAN
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT ST80EL-ETN-WA-2-220-RG-LB24 2 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-ETN-WA-2-220-RG-LB24
ModelST80EL-ETN-WA-2-220-RG-LB24
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping be  at [...]
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngEthernet
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể407mm