Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight ST80EL-ETN-WA-4-220-RAGB-SZ24
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-ETN-WA-4-220-RAGB-SZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT ST80EL-ETN-WA-4-220-RAGB-SZ24 4 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-ETN-WA-4-220-RAGB-SZ24
ModelST80EL-ETN-WA-4-220-RAGB-SZ24
Điện áp220VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping be  at [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể487mm