Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight ST80EL-ETN-WA-5-110-RAGBW-LB24
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-ETN-WA-5-110-RAGBW-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT ST80EL-ETN-WA-5-110-RAGBW-LB24 5 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-ETN-WA-5-110-RAGBW-LB24
ModelST80EL-ETN-WA-5-110-RAGBW-LB24
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping be  at [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể527mm