Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight ST80EL-ETN-WM-4-12-RAGB
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-ETN-WM-4-12-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT ST80EL-ETN-WM-4-12-RAGB 4 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-ETN-WM-4-12-RAGB
ModelST80EL-ETN-WM-4-12-RAGB
Điện áp12VDC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24, Giá đỡ: LW24, Giá đỡ: QZ24, Giá đỡ: SZ24, Giá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Giao diện truyền thôngEthernet
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể487mm