Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight ST80EL-ETN-WM-5-12-RAGBW-QZ24
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-ETN-WM-5-12-RAGBW-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT ST80EL-ETN-WM-5-12-RAGBW-QZ24 5 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-ETN-WM-5-12-RAGBW-QZ24
ModelST80EL-ETN-WM-5-12-RAGBW-QZ24
Điện áp12VDC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể527mm