Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight ST80EL-ETN-WS-5-12-RAGBW-QLA24
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-ETN-WS-5-12-RAGBW-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT ST80EL-ETN-WS-5-12-RAGBW-QLA24 5 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-ETN-WS-5-12-RAGBW-QLA24
ModelST80EL-ETN-WS-5-12-RAGBW-QLA24
Điện áp12VDC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhFire.A-ANG, Emergency WA-U(Yelp), Ambulance, Machinery fault, High exp  ansion [...]
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đến 180  độ) [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể527mm