Đèn tháp Qlight ST80EL-USB-WA-3-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-USB-WA-3-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-USB-WA-3-RAG 3 tầng kết nối USB đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-USB-WA-3-RAG
ModelST80EL-USB-WA-3-RAG
Điện áp5VDC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, Tripping beat, PI.PI.PI sho  rt [...]
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể447mm