Đèn tháp Qlight ST80EL-USB-WA-3-RAG-QZ24
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-USB-WA-3-RAG-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-USB-WA-3-RAG-QZ24 3 tầng kết nối USB đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-USB-WA-3-RAG-QZ24
ModelST80EL-USB-WA-3-RAG-QZ24
Điện áp5VDC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, Tripping beat, PI.PI.PI sho  rt [...]
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể447mm