Đèn tháp Qlight ST80EL-USB-WM-1-R-QZ24
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-USB-WM-1-R-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-USB-WM-1-R-QZ24 1 tầng kết nối USB đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-USB-WM-1-R-QZ24
ModelST80EL-USB-WM-1-R-QZ24
Điện áp5VDC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể367mm