Đèn tháp Qlight ST80EL-WA-1-12-R-QL24
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WA-1-12-R-QL24
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WA-1-12-R-QL24 1 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WA-1-12-R-QL24
ModelST80EL-WA-1-12-R-QL24
Điện áp12VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAlarms
Điều chỉnh âm lượngKhông
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối580g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể212mm