Đèn tháp Qlight ST80EL-WA-2-110-RG
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WA-2-110-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WA-2-110-RG 2 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WA-2-110-RG
ModelST80EL-WA-2-110-RG
Điện áp110VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối910g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể252mm