Đèn tháp Qlight ST80EL-WA-3-220-RAG-LB24
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WA-3-220-RAG-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WA-3-220-RAG-LB24 3 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WA-3-220-RAG-LB24
ModelST80EL-WA-3-220-RAG-LB24
Điện áp220VAC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể292mm