Đèn tháp Qlight ST80EL-WA-4-110-RAGB
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WA-4-110-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WA-4-110-RAGB 4 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WA-4-110-RAGB
ModelST80EL-WA-4-110-RAGB
Điện áp110VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.09kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể332mm