Đèn tháp Qlight ST80EL-WA-4-220-RAGB-QLA24
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WA-4-220-RAGB-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WA-4-220-RAGB-QLA24 4 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WA-4-220-RAGB-QLA24
ModelST80EL-WA-4-220-RAGB-QLA24
Điện áp220VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.09kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể332mm