Đèn tháp Qlight ST80EL-WS-1-110-R-QZ24
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WS-1-110-R-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WS-1-110-R-QZ24 1 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WS-1-110-R-QZ24
ModelST80EL-WS-1-110-R-QZ24
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhWarning sounds
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối810g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể212mm