Đèn tháp Qlight ST80EL-WS-1-24-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WS-1-24-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WS-1-24-R 1 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WS-1-24-R
ModelST80EL-WS-1-24-R
Điện áp24VDC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhWarning sounds
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối580g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể212mm