Đèn tháp Qlight ST80EL-WS-1-24-R-QLA24
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WS-1-24-R-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WS-1-24-R-QLA24 1 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WS-1-24-R-QLA24
ModelST80EL-WS-1-24-R-QLA24
Điện áp24VDC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhWarning sounds
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối580g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể212mm