Đèn tháp Qlight ST80EL-WS-2-220-RG-LW24
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80EL-WS-2-220-RG-LW24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80EL-WS-2-220-RG-LW24 2 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80EL-WS-2-220-RG-LW24
ModelST80EL-WS-2-220-RG-LW24
Điện áp220VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối910g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể252mm