Đèn tháp Qlight ST80ELF-4-12-RAGB-QLA24
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ELF-4-12-RAGB-QLA24
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ELF-4-12-RAGB-QLA24 4 tầng 12VDC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ELF-4-12-RAGB-QLA24
ModelST80ELF-4-12-RAGB-QLA24
Điện áp12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối860g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể252mm