Đèn tháp Qlight ST80ELF-4-220-RAGB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ELF-4-220-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ELF-4-220-RAGB 4 tầng 220VAC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ELF-4-220-RAGB
ModelST80ELF-4-220-RAGB
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.09kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể252mm