Đèn tháp Qlight ST80ELF-WM-2-24-RG-QLA24
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ELF-WM-2-24-RG-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ELF-WM-2-24-RG-QLA24 2 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ELF-WM-2-24-RG-QLA24
ModelST80ELF-WM-2-24-RG-QLA24
Điện áp24VDC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhMelodies
Điều chỉnh âm lượngKhông
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối670g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể252mm