Đèn tháp Qlight ST80ELF-WS-4-24-RAGB-QL24
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ELF-WS-4-24-RAGB-QL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ELF-WS-4-24-RAGB-QL24 4 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ELF-WS-4-24-RAGB-QL24
ModelST80ELF-WS-4-24-RAGB-QL24
Điện áp24VDC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhWarning sounds
Điều chỉnh âm lượngKhông
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối860g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể332mm