Đèn tháp Qlight ST80L-2-110-RG-QL24
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-2-110-RG-QL24
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-2-110-RG-QL24 2 tầng 110VAC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-2-110-RG-QL24
ModelST80L-2-110-RG-QL24
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể387mm