Đèn tháp Qlight ST80L-BZ-5-110-RAGBW-QL24
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-BZ-5-110-RAGBW-QL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-BZ-5-110-RAGBW-QL24 5 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-BZ-5-110-RAGBW-QL24
ModelST80L-BZ-5-110-RAGBW-QL24
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.14kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể597mm