Đèn tháp Qlight ST80L-BZ-5-12-RAGBW-LB24
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-BZ-5-12-RAGBW-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-BZ-5-12-RAGBW-LB24 5 tầng 12V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-BZ-5-12-RAGBW-LB24
ModelST80L-BZ-5-12-RAGBW-LB24
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.19kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể597mm