Đèn tháp Qlight ST80L-WA-1-220-R-QLA24
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-WA-1-220-R-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-WA-1-220-R-QLA24 1 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-WA-1-220-R-QLA24
ModelST80L-WA-1-220-R-QLA24
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhDoor chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat, Beep intermitte  nt [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối860g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể397mm