Đèn tháp Qlight ST80L-WA-1-24-R-LB24
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-WA-1-24-R-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-WA-1-24-R-LB24 1 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-WA-1-24-R-LB24
ModelST80L-WA-1-24-R-LB24
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhDoor chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat, Beep intermitte  nt [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể397mm