Đèn tháp Qlight ST80L-WA-2-110-RG-QZ24
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-WA-2-110-RG-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-WA-2-110-RG-QZ24 2 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-WA-2-110-RG-QZ24
ModelST80L-WA-2-110-RG-QZ24
Điện áp110VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể467mm