Đèn tháp Qlight ST80L-WA-2-12-RG-LB24
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-WA-2-12-RG-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-WA-2-12-RG-LB24 2 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-WA-2-12-RG-LB24
ModelST80L-WA-2-12-RG-LB24
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối770g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể467mm