Đèn tháp Qlight ST80L-WM-1-220-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-WM-1-220-R
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-WM-1-220-R 1 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-WM-1-220-R
ModelST80L-WM-1-220-R
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối860g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể397mm