Đèn tháp Qlight ST80L-WM-1-24-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-WM-1-24-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-WM-1-24-R 1 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-WM-1-24-R
ModelST80L-WM-1-24-R
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể397mm