Đèn tháp Qlight ST80L-WS-4-12-RAGB
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-WS-4-12-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-WS-4-12-RAGB 4 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-WS-4-12-RAGB
ModelST80L-WS-4-12-RAGB
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhFire.A-ANG, Emergency WA-U(Yelp), Ambulance, Machinery fault, High exp  ansion [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.05kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể607mm