Đèn tháp Qlight ST80LF-4-110-RAGB-QLA24
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-4-110-RAGB-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-4-110-RAGB-QLA24 4 tầng 110VAC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-4-110-RAGB-QLA24
ModelST80LF-4-110-RAGB-QLA24
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.29kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể527mm