Đèn tháp Qlight ST80LF-5-12-RAGBW-QLA24
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-5-12-RAGBW-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-5-12-RAGBW-QLA24 5 tầng 12VAC/DC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-5-12-RAGBW-QLA24
ModelST80LF-5-12-RAGBW-QLA24
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.19kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể597mm