Đèn tháp Qlight ST80LF-BZ-1-110-R-QZ24
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-BZ-1-110-R-QZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-BZ-1-110-R-QZ24 1 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-BZ-1-110-R-QZ24
ModelST80LF-BZ-1-110-R-QZ24
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối860g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể317mm