Đèn tháp Qlight ST80LF-BZ-1-220-R-QLA24
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-BZ-1-220-R-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-BZ-1-220-R-QLA24 1 tầng 220VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-BZ-1-220-R-QLA24
ModelST80LF-BZ-1-220-R-QLA24
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối860g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể317mm