Đèn tháp Qlight ST80LF-WA-5-110-RAGBW-SL24
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-WA-5-110-RAGBW-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-WA-5-110-RAGBW-SL24 5 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-WA-5-110-RAGBW-SL24
ModelST80LF-WA-5-110-RAGBW-SL24
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhDoor chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat, Beep intermitte  nt [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.14kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể677mm