Đèn tháp Qlight ST80LF-WM-3-220-RAG-LW24
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-WM-3-220-RAG-LW24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-WM-3-220-RAG-LW24 3 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-WM-3-220-RAG-LW24
ModelST80LF-WM-3-220-RAG-LW24
Điện áp220VAC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.14kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể537mm