Đèn tháp Qlight ST80LF-WM-4-24-RAGB-SL24
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-WM-4-24-RAGB-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-WM-4-24-RAGB-SL24 4 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-WM-4-24-RAGB-SL24
ModelST80LF-WM-4-24-RAGB-SL24
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.05kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể607mm