Đèn tháp Qlight ST80LF-WS-2-110-RG-SL24
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-WS-2-110-RG-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-WS-2-110-RG-SL24 2 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-WS-2-110-RG-SL24
ModelST80LF-WS-2-110-RG-SL24
Điện áp110VAC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhFire.A-ANG, Emergency WA-U(Yelp), Ambulance, Machinery fault, High exp  ansion [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể467mm