Đèn tháp Qlight ST80LF-WS-4-12-RAGB-SZ24
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-WS-4-12-RAGB-SZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-WS-4-12-RAGB-SZ24 4 tầng 12VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-WS-4-12-RAGB-SZ24
ModelST80LF-WS-4-12-RAGB-SZ24
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhFire.A-ANG, Emergency WA-U(Yelp), Ambulance, Machinery fault, High exp  ansion [...]
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.05kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể607mm