Đèn tháp Qlight ST80MB-1-220-R
  • 1 tầng
  • Bóng sợi đốt
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80MB-1-220-R
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80MB-1-220-R 1 tầng 220VAC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80MB-1-220-R
ModelST80MB-1-220-R
Điện áp220VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng sợi đốt
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA80, Giá treo tường:TWS80
LoạiĐèn tháp
Công suất bóng đèn10W
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-25...50°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể192mm