Đèn tháp Qlight ST80MEL-USB-BZ-3-RAG
  • 90dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80MEL-USB-BZ-3-RAG
Giá cũ: 5.258.770 ₫
4.780.700 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80MEL-USB-BZ-3-RAG 3 tầng kết nối USB có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80MEL-USB-BZ-3-RAG
ModelST80MEL-USB-BZ-3-RAG
Điện áp5VDC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể322mm