Đèn tháp Qlight ST80MEL-USB-WA-1-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80MEL-USB-WA-1-R
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80MEL-USB-WA-1-R 1 tầng kết nối USB đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80MEL-USB-WA-1-R
ModelST80MEL-USB-WA-1-R
Điện áp5VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep intermittent, Door chime, Phone ring, Tripping beat, PI.PI.PI sho  rt [...]
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể242mm