Đèn tháp Qlight ST80MEL-WS-1-220-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80MEL-WS-1-220-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80MEL-WS-1-220-R 1 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80MEL-WS-1-220-R
ModelST80MEL-WS-1-220-R
Điện áp220VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhWarning sounds
Điều chỉnh âm lượngKhông
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối590g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể230mm