Đèn tháp Qlight ST80ML-2-110-RG
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ML-2-110-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ML-2-110-RG 2 tầng 110VAC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ML-2-110-RG
ModelST80ML-2-110-RG
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối780g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể262mm