Đèn tháp Qlight ST80ML-4-110-RAGB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ML-4-110-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ML-4-110-RAGB 4 tầng 110VAC D80
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ML-4-110-RAGB
ModelST80ML-4-110-RAGB
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.06kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể402mm