Đèn tháp Qlight ST80ML-BZ-1-110-R
  • 90dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ML-BZ-1-110-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ML-BZ-1-110-R 1 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ML-BZ-1-110-R
ModelST80ML-BZ-1-110-R
Điện áp110VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)90dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối640g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể192mm