Đèn tháp Qlight ST80ML-WA-2-24-RG
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80ML-WA-2-24-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80ML-WA-2-24-RG 2 tầng 24VAC/DC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80ML-WA-2-24-RG
ModelST80ML-WA-2-24-RG
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhDoor chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat, Beep intermitte  nt [...]
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối540g
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể342mm